snakeroom
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ซี๊ดนะย่ะ เดเนียล แรดคลิฟฟ์ ชอบแก้ผ้าเดินรอบบ้าน

Go down

ซี๊ดนะย่ะ เดเนียล แรดคลิฟฟ์ ชอบแก้ผ้าเดินรอบบ้าน Empty ซี๊ดนะย่ะ เดเนียล แรดคลิฟฟ์ ชอบแก้ผ้าเดินรอบบ้าน

ตั้งหัวข้อ  comdevil Mon Aug 03, 2009 10:23 am

ซี๊ดนะย่ะ เดเนียล แรดคลิฟฟ์ ชอบแก้ผ้าเดินรอบบ้าน Img_450_img-22080

ลายๆคนเห็นแล้วนะย่ะว่า หนุ่ม เดเนียล คลิฟฟ์ ไม่รู้สึกเขินอายเลยแม้แต่น้อยกลับการแก้ผ้าโชว์บ้องในละครเวทีเรื่อง Equus ของเขาที่ผ่านมา เพราะว่า เจ้าตัวบอกว่า เขาโตมากับการที่ได้เห็นพ่อแม่ของเขาแก้ผ้าเดินเปลือยกายในบ้านอยู่เป็น ประจำ
“ผมโตมาพร้อมกับเดินรอบบ้านโดยไม่เสื้ออะไรเลย” เดเนียลเผยกับ Everythingy.com “สำหรับผมแล้ว เรื่องแบบนี้ไม่ใช่เรื่องใหญ่สำหรับที่บ้านของผมครับ ผมเห็นแม่แก้ผ้า พ่อไม่ใส่อะไรเลยเดินไปมา มันเป็นสิ่งที่ผมได้เจอเอง แต่ว่ามันก็ไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรเลย”
เอาละค่ะ...งานนี้ถ้าใครอยากรู้ไซส์รู้ขนาดของ พ่อหนุ่ม น่ากิน จากหนังเรื่อง Harry Potter คนนี้ แนะนำให้ไปแอบส่องดูที่บ้าน He ได้เลยนะย่ะ ไม่แน่คุณอาจจะเห็นของดีว่าไส้กรอกหนุ่มคนนี้ใหญ่ยักษ์บะละกั๊กขนาดไหน
celebrities.ninemsn.com
comdevil
comdevil
ศาสดาจารย์เกียรติคุณ
ศาสดาจารย์เกียรติคุณ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน